Xe hàn tự động HK-8SS-N
Xe hàn tự động HK-8SS-N
– Máy được sử dụng để hàn góc, súng hàn được thiết kế để bắt đầu di chuyển khi ray không thể tiến thẳng. Do đó, máy có thể hàn trước và hàn sau để ngăn chặn khu vực hàn không rõ
– Máy được làm với kết cấu đặc và nhỏ, dễ dàng di chuyển và lắp đặt
Xe hàn tự động HK-8SS-N
Hướng dẫn sử dụng các nút điều khiển của máy
Chỉ báo nguồn điện: Sau khi bật nguồn, đèn chỉ báo ô tô bật sáng.
Bắt đầu: Nhấn nút này trong tình huống điện khí hóa, vận hành hoặc hàn bắt đầu. (Khi hàn bị tắt, hộp vận chuyển đang trong trạng thái chạy thử, không hàn, chỉ mô phỏng chạy tất cả các quy trình vận hành, khi bạn bật công tắc hàn, vận chuyển tiến hành các hoạt động hàn trong khi đi bộ).
Stop: Nhấn nút này, các hoạt động đi bộ và hàn của vận chuyển bị dừng lại, và súng hàn nhanh chóng trở lại vị trí ban đầu.
Tốc độ: Điều chỉnh tốc độ núm: xoay theo chiều kim đồng hồ nút, tốc độ đi bộ vận chuyển sẽ tăng lên; ngược chiều kim đồng hồ xoay nút, tốc độ đi bộ chậm lại.
Hàn: hàn trạng thái súng: khi hàn hàn được tắt, nhấn nút khởi động, vận chuyển đang trong trạng thái chạy thử, không có hồ quang, không hàn, chỉ mô phỏng chạy tất cả các thủ tục vận hành; khi bật công tắc hàn, nhấn nút bắt đầu, vận chuyển tiến hành các hoạt động hàn trong khi đi bộ.
Bắt đầu: Nhấn nút này trong tình huống điện khí hóa, vận hành hoặc hàn bắt đầu. (Khi hàn bị tắt, hộp vận chuyển đang trong trạng thái chạy thử, không hàn, chỉ mô phỏng chạy tất cả các quy trình vận hành, khi bạn bật công tắc hàn, vận chuyển tiến hành các hoạt động hàn trong khi đi bộ).
Stop: Nhấn nút này, các hoạt động đi bộ và hàn của vận chuyển bị dừng lại, và súng hàn nhanh chóng trở lại vị trí ban đầu.
Tốc độ: Điều chỉnh tốc độ núm: xoay theo chiều kim đồng hồ nút, tốc độ đi bộ vận chuyển sẽ tăng lên; ngược chiều kim đồng hồ xoay nút, tốc độ đi bộ chậm lại.
Hàn: hàn trạng thái súng: khi hàn hàn được tắt, nhấn nút khởi động, vận chuyển đang trong trạng thái chạy thử, không có hồ quang, không hàn, chỉ mô phỏng chạy tất cả các thủ tục vận hành; khi bật công tắc hàn, nhấn nút bắt đầu, vận chuyển tiến hành các hoạt động hàn trong khi đi bộ.
Thông số kỹ thuật
| model | HK-8SS-N |
| Điện áp vào | AC220V / DC24V |
| Tốc độ | 0-850mm / phút |
| Trọng lượng | 7,37 kg |
| sức mạnh | 25W |
| khả năng hấp thụ | 30 kg |
| Phạm vi điều chỉnh ngọn đuốc hàn | Nút lên / xuống, bên trái 50mm |
| góc điều chỉnh súng hàn | 45 ° ± 10 |
| kích thước | 218X340X325mm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Xe hàn tự động HK-8SS-N”