Máy xới đất OSHIMA XD2
13,000,000₫
Tốc độ dẫn động: tốc độ 2 sốlùi/2 số tiến.
Truyền động: bánh răng.
Độ sâu phay: 12-25cm
Độ rộng phay: 80-120cm
Tốc độ (tiến):180rpm/65.2rpm
Tốc độ (lùi): 88.9rpm/46.9rpm
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Máy xới đất |
| Hãng sản xuất | OShima |
| Model | OShima XD2 |
| Công suất | 6HP |
| Đánh lửa: | bằng điện |
| Độ sâu phay | 12-25cm |
| Độ rộng phay | 80-120cm |
| Tốc độ dẫn động: | tốc độ 2 sốlùi/2 số tiến. |
| Tốc độ (tiến): | 180rpm/65.2rpm |
| Tốc độ (lùi): | 88.9rpm/46.9rpm |
| Trọng lượng.: | 47kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-25%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy xới đất OSHIMA XD2”