Máy xới đất Honda GX160
14,000,000₫
‘- Loại động cơ:4 thì, 1 xi lanh
– Dung tích xi lanh:163 cc
– Đường kính x hành trình piston: 68.0 x 45.0 mm
– Công suất cực đại: 5,5 HP
Thông số của động cơ:
| Động cơ | Honda GX160 (5,5HP) |
| Loại động cơ: | 4 thì, 1 xi lanh |
| Dung tích xi lanh: | 163 cc |
| Đường kính x hành trình piston: | 68.0 x 45.0 mm |
| Công suất cực đại: | 5,5 HP |
| Momen xoắn cực đại (tiêu chuẩn SAE J1349): | 10.3 N.m (1.05 kgf.m)/2500 v/p |
| Tỉ số nén: | 8.5:1 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu: | 1.4 lít/giờ |
| Kiểu làm mát: | Bằng gió cưỡng bức |
| Kiểu đánh lửa: | Transito từ tính ( IC ) |
| Góc đánh lửa: | 250 BTDC |
| Kiểu bugi: | BP6ES (NGK)/ W20EP-U (DENSO), BPR6ES (NGK)/ W20EPR-U (DENSO) |
| Chiều quay trục PTO: | Ngược chiều kim đồng hồ (nhìn từ phía trục PTO) |
| Bộ chế hòa khí: | Loại nằm ngang, cánh bướm |
| Lọc gió: | Lọc khô/ lọc ướt |
| Điều tốc: | Kiểu cơ khí ly tâm |
| Kiểu bôi trơn: | Tát nhớt cưỡng bức |
| Dung tích nhớt: | 0.6 lít |
| Dừng động cơ : | Kiểu ngắt mạch nối đất |
| Kiểu khởi động: | Bằng tay |
| Loại nhiên liệu: | Xăng không chì có chỉ số octan 92 trở lên |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 3.1 lít |
| Kích thước phủ bì : (D x R x C) | 304 x 362 x 335 mm |
| Trọng lượng khô: | 15 Kg |
Thông số dàn xới
| Model : | BL 550 |
| Số lưỡi xới : | 8 – 16 lưỡi |
| Độ rông dãy xới : | 220 – 560 mm |
| Độ sâu xới (max) : | 200 mm |
| Kiểu truyền động : | Đai thang nhông truyền, 1 số tiến |
| Dung tích nhớt hộp nhông : | 0.5 lít (SAE 90) |
| Trong lượng : | 51 kg |
| Nên sử dụng động cơ công suất: | 5.5 HP trở lên |
| Bảo hành : | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-25%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy xới đất Honda GX160”