Máy xới đất Honda F300 IN
14,000,000₫
Loại động cơ: GX80
Kiểu động cơ: 4 thì, 1 xi lanh, xupap treo, làm mát bằng không khí
Đường kính x hành trình piston: 46.0 x 48.0 mm
Công suất cực đại (động cơ): 1.5 kW (2.0 mã lực)/ 3600 vòng/phút
Tỉ số nén: 9.0 : 1
Kiểu đánh lửa: Transito từ tính ( IC )
Các thông số kỹ thuật của máy xới đất Honda F300 IN
| Loại động cơ: | GX80 |
| Kiểu động cơ: | 4 thì, 1 xi lanh, xupap treo, làm mát bằng không khí |
| Đường kính x hành trình piston: | 46.0 x 48.0 mm |
| Công suất cực đại (động cơ): | 1.5 kW (2.0 mã lực)/ 3600 vòng/phút |
| Tỉ số nén: | 9.0 : 1 |
| Kiểu đánh lửa: | Transito từ tính ( IC ) |
| Loại bugi: | C4HSB (NGK) |
| Dung tích nhớt: | 0.36 lít |
| Kiểu khởi động: | Giật tay |
| Kích thước (DxRxC): | 1320 x 550 x 945 mm |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 1.4 lít |
| Trọng lượng khô: | 38 kg |
| Dung tích nhớt hộp số: | 1.0 lít |
| Dung tích xi lanh: | 79.7 cc |
| Kiểu liên kết truyền động: | Dây đai |
| Bánh xe: | Tùy chọn (không đi kèm theo máy) |
| Giàn công tác: | Có |
| Đối trọng: | Tùy chọn (không đi kèm theo máy) |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-25%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy xới đất Honda F300 IN”