Máy phát điện Yokohama YK6500E (Đề nổ)
15,800,000₫
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 5,5KVA
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 5 KVA
ĐIỆN ÁP: 220V/50HZ/1 PHA
KHỞI ĐỘNG: GIẬT TAY + ĐỀ NỔ
THÙNG NHIÊN LIỆU: 25 L
BẢO HÀNH: 12 THÁNG
THƯƠNG HIỆU YOKOHAMA NHẬT BẢN
LINH KIỆN NHẬT RÁP TẠI TRUNG QUỐC
Máy phát điện Yokohama YK6500E (Đề nổ)
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Yokohama YK6500E:
| Model | Yokohama YK6500E |
| Kiểu | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Công suất liên tục | 5 KVA |
| Công suất tối đa | 5.5 KVA |
| Tần số | 50 Hz |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện / AVR |
| Điện thế | 220 V |
| Số pha | 1 pha |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Kiểu động cơ | Yokohama 390 |
| Loại động cơ | 4 thì kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió |
| Đường kính x khoảng chạy | 88 x 64 |
| Dung tích xi lanh | 389 cc |
| Tốc độ quay | 3600 rpm |
| Công suất tối đa | 13 HP |
| Kiểu khởi động | Giật tay + Đề nổ |
| Kiểu đánh lửa | Đánh lửa bằng IC |
| Dung tích nhớt bôi trơn | 1.1 lít |
| Dung tích bình xăng | 25 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 2.5 L/h |
| Độ ồn (cách xa 7m) | 72-74 dB |
| Kích thước phủ bì (DxRxC) | 680 x 510 x 510 mm |
| Trọng lượng khô | 83 Kg |
| Công nghệ | Nhật Bản lắp ráp tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Yokohama YK6500E (Đề nổ)”