Máy phát điện Yokohama YK5500E
16,800,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN YOKOHAMA YK5500E
MÁY PHÁT ĐIỆN YOKOHAMA ,
THƯƠNG HIỆU CÓ TIẾNG TRÊN THỊ TRƯỜNG,
MODEL YK5500E CÔNG SUẤT LIÊN TỤC 5.0KVA,
CỰC ĐẠI 5.5KVA
THƯƠNG HIỆU CÓ TIẾNG TRÊN THỊ TRƯỜNG,
MODEL YK5500E CÔNG SUẤT LIÊN TỤC 5.0KVA,
CỰC ĐẠI 5.5KVA
Máy phát điện Yokohama YK5500E
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện xăng Yokohama YK5500E:
| Model | Yokohama YK5500E |
| Kiểu | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Công suất liên tục | 5.0 KVA |
| Công suất tối đa | 5.5 KVA |
| Tần số | 50 Hz (3000 v/p) |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện / AVR |
| Điện áp xoay chiều | 220 V |
| Số pha | 1 |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Loại động cơ | 4 thì, sú páp treo, 1 xilanh nghiêng 250, làm mát bằng gió |
| Đường kính x khoảng chạy | 88×64 |
| Dung tích xi lanh | 389 cc |
| Tốc độ quay | 3600 rpm |
| Công suất tối đa | 13 HP |
| Kiểu khởi động | Mâm giật/ đề điện |
| Kiểu đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Dung tích nhớt bôi trơn | 1.1 lít |
| Dung tích bình xăng | 17 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | 2.5 L/h |
| Độ ồn | 72 dBA |
| Kích thước phủ bì (DxRxC) | 680 x 510x 510 mm |
| Trọng lượng khô | 83 Kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Yokohama YK5500E”