Máy phát điện Yokohama YK3800E
8,500,000₫
LOẠI TỪ TRƯỜNG QUAY, TỰ KÍCH TỪ, 2 CỰC
KIỂU ỔN ÁP TỤ ĐIỆN, TỰ ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP
CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC: 2.8 KVA
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 3KVA
ĐỘ ỒN (CÁCH XA 7M) 70±2 DBA
DUNG TÍCH BÌNH XĂNG: 15 LÍT
MỨC TIÊU HAO NHIÊN LIỆU ~1.4 LÍT/GIỜ (Ở 80% TẢI ĐỊNH MỨC
Máy phát điện Yokohama YK3800E
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Yokohama YK3800E:
| Model | Yokohama YK3800E |
| Kiểu | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Công suất định mức | 2.8 KVA |
| Công suất tối đa | 3 KVA |
| Tần số | 50 Hz (3000 v/p) |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện, tự điều chỉnh điện áp |
| Điện thế | 230VAC |
| Số pha | 1 pha |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Loại động cơ | 4 thì, sú páp treo, 1 xilanh nghiêng 250, làm mát bằng gió |
| Dung tích xi lanh | 196 cc |
| Tốc độ quay | 3600 rpm |
| Công suất tối đa | 6.5 HP |
| Kiểu khởi động | Giật tay |
| Kiểu đánh lửa | Transito từ tính (IC) |
| Dung tích nhớt bôi trơn | 0.6 lít |
| Dung tích bình xăng | 15 lít |
| Mức tiêu hao nhiên liệu | ~1.4 lít/giờ (ở 80% tải định mức) |
| Độ ồn | 70±2 dBA |
| Kích thước phủ bì (DxRxC) | 600 x 455 x 455 mm |
| Trọng lượng khô | 45 Kg |
| Hệ thống | Đồng hồ vôn, Ồ, phích cắm điện, CB bảo vệ, Đèn báo vận hành… |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Yokohama YK3800E”