Máy phát điện Yokohama 2500
5,900,000₫
Model: Yokohama 2500
KiểuTự kích từ, 2 cực, từ trường quay
Công suất liên tục: 2.0 KVA
Công suất tối đa: 2.5 KVA
Tần số: 50 Hz
Điện áp xoay chiều: 220 V
Máy phát điện Yokohama 2500
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Yokohama 2500:
| Model | Yokohama 2500 |
| Kiểu | Tự kích từ, 2 cực, từ trường quay |
| Công suất liên tục | 2.0 KVA |
| Công suất tối đa | 2.5 KVA |
| Tần số | 50 Hz |
| Điện áp xoay chiều | 220 V |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện / AVR |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Số pha | 1 |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.3 L/h |
| Kiểu Động cơ | 4 thì kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió |
| Hệ thống đánh lửa | Đánh lửa bằng IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Độ ồn | 65 dB |
| Trọng lượng | 40 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Yokohama 2500”