Máy phát điện Yarmax YM3500E-L
10,500,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN LÀ THIẾT BỊ ĐIỆN TỪ,
CÓ NGUYÊN LÝ LÀM VIỆC DỰA VÀO HIỆN TƯỢNG CẢM ỨNG ĐIỆN TỪ,
CÓ CHỨC NĂNG BIẾN ĐỔI CƠ NĂNG THÀNH ĐIỆN NĂNG HOẶC NGƯỢC LẠI,
CÓ KHẢ NĂNG BIẾN ĐỔI THÔNG SỐ ĐIỆN NĂNG NHƯ BIẾN ĐỔI ĐIỆN ÁP,
DÒNG ĐIỆN, TẦN SỐ, GÓC PHA, …
Máy phát điện Yarmax YM3500E-L
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA MÁY PHÁT ĐIỆN YARMAX YM3500E-L
| Hãng sản xuất | Yarmax |
| Model | YM3500E-L |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Tần số | 50Hz / 220V |
| Công suất | 3KW |
| Tốc độ | 3000v/phút |
| Số pha | 1 pha |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Động cơ | GT190 |
| Khởi động | Giật và đề |
| Di chuyển | 4 bánh xe |
| Màu sắc | Đỏ |
| Thùng nhiên liệu | 5.5 Lít |
| Tiêu hao nhiên liệu | 0.9lit/giờ |
| Tiêu chuẩn | IP23 |
| Kích thước ( DxRxC ) | 705 x 490 x 585 mm |
| Trọng lượng | 93kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Yarmax YM3500E-L”