Máy phát điện Yamabisi DG6LN
29,000,000₫
– Model: DG6LN
– Tần số: 50 Hz
– Điện áp ra AC/AC: 220 V
– Công suất liên tục: 5.0 KVA
– Công suất tối đa: 5.5 KVA
– Điện áp ra DC/DC: 12/8.3 V
– Tiêu hao nhiên liệu: 1,3-1,4 lit diesel/ giờ
– Kiểu động cơ: 186FE
– Loại động cơ: Một xi lanh, làm mát bằng gió, 4 thì
– Hệ thống khởi động: Đề nổ
Máy phát điện Yamabisi DG6LN
Thông số kỹ thuật của máy phát điện diesel Yamabisi DG6LN
| Hãng sản xuất | YAMABISI |
| Model | DG6LN |
| Tần số | 50 Hz |
| Điện áp ra AC/AC | 220 V |
| Công suất liên tục | 5.0 KVA |
| Công suất tối đa | 5.5 KVA |
| Điện áp ra DC/DC | 12/8.3 V |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1,3-1,4 lit diesel/ giờ |
| Kiểu động cơ | 186FE |
| Loại động cơ | Một xi lanh, làm mát bằng gió, 4 thì |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Nhiên liệu | Dầu DIESEL |
| Thùng nhiên liệu | 15 L |
| Kiểu máy | Máy có vỏ chống ồn |
| Kích thước DxRxC | 950 x 550 x 720 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Yamabisi DG6LN”