Máy phát điện xăng VIKYNO model MF5-XSL
12,900,000₫
Động cơ hoạt động ổn định, ít tiêu hao nhiên liệu
CÔNG SUẤT TỐI ĐA 5KVA
ĐỘNG CƠ: 4 KỲ, 1 XYLANH, NGHIÊNG 250 SO VỚI PHƯƠNG NGANG
TẦN SỐ 50 – 60 HZ
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 13/3600 (ML/VÒNG/PHÚT)
KHỞI ĐỘNG: KÉO GIỰT BẰNG TAY- KHỞI ĐỘNG ĐIỆN
Máy phát điện xăng VIKYNO model MF5-XSL
Thông số kỹ thuật máy phát điện xăng Vikyno model MF5-XSL
| Liên doanh | Nhật –Việt |
| Model | MF5-XSL |
| Công suất tối đa | 5 KVA |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 220 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3600 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Kéo giựt bằng tay- Khởi động điện |
| Kiểu động cơ | 188F |
| Công suất tối đa | 13/3600 (ML/vòng/phút) |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nghiêng 250 so với phương ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 398 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 2.50 l/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 25 lít |
| Hệ thống làm mát | gió |
| Trọng lượng khô | 83 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 720 x 530 x 580 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện xăng VIKYNO model MF5-XSL”