Máy phát điện Xăng MF1X-L (1KVA)
7,200,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN XĂNG MF1X-L (1KVA)
CÔNG SUẤT TỐI ĐA (KVA): 1
SỐ PHA: 1 PHA
ĐIỆN ÁP (V): 220
HIỆU SUẤT (%): 100
TẦN SỐ (HZ): 50 – 60
TRỌNG LƯỢNG KHÔ (KG): 26
Máy phát điện Xăng MF1X-L (1KVA)
Thông số kỹ thuật máy phát điện Xăng MF1X-L (1KVA)
| Model | MF1 – XL |
| Công suất tối đa | 1 KVA |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 220 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3600 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Kéo giựt bằng tay |
| Kiểu động cơ | 108F |
| Công suất tối đa | 2.0/3600 (ML/vòng/phút) |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nghiêng 250 so với phương ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 105 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 250 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 4.2 lít |
| Hệ thống làm mát | gió |
| Trọng lượng khô | 26 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 465 x 295 x 425 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Xăng MF1X-L (1KVA)”