Máy phát điện xăng IZAWA FUJIKI TM8000
14,000,000₫
– Công suất xoay chiều liên tục 6.0 KW
– Công suất xoay chiều cực đại 6.5KW
– Kiểu khởi động: giật tay/Đề điện.
– Dung tích bình xăng: 25 lít
– Tiêu hao nhiên liệu: 2.5 đến 3.0 lít/giờ.
– Trọng lượng khô 87 kg.
Máy phát điện xăng IZAWA FUJIKI TM8000
Thông số kỹ thuật máy phát điện xăng IZAWA FUJIKI TM8000
| Model | TM8000 |
| Hãng sản xuất | Izawafujiki |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp: | 220V,50HZ |
| Số pha: | Điện thế xoay chiều 1 pha |
| Bình ắc quy | 12V |
| Ổn áp tự động | AVR |
| Công suất xoay chiều cực đại | 6.5KW |
| Công suất xoay chiều liên tục | 6.0 KW |
| Công suất lớn nhất: | 15.0 mã lực / 3600 v/p |
| Dung tích bình xăng | 25 lít |
| Dung tích nhớt | 1 lít |
| Khởi động: | giật tay/Đề điện. |
| Kích thước | 760x545x575 |
| Ổn áp | Ổn áp tự động AVR |
| Kiểu máy | 4 thì, 1 xi lanh, làm mát bằng quạt gió |
| Dung tích xilanh | 389 cc |
| Kiểu đánh lửa | Transito từ tính ( IC ) |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2.5 đến 3.0 lít/giờ |
| Bộ ngắt điện tự động | Có |
| Đồng hồ bình xăng | Có |
| Công tắc ngắt điện tự động | AC |
| Đồng hồ | Volt |
| Trọng lượng khô | 87kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện xăng IZAWA FUJIKI TM8000”