Máy phát điện xăng IZAWA FUJIKI TM6500E
12,000,000₫
– Kiểu máy 4 thì, 1 xi lanh, làm mát bằng quạt gió
– Dung tích xi lanh 389 cc
– Kiểu khởi động: giật tay/Đề điện.
– Bình Acquy 12 Volt.
– Đồng hồ Volt.
– Kích thước phủ bì 680 x 510 x 540 (mm)
– Công suất liên tục 5KVA.
– Công suất cực đại 5.5KVA.
Máy phát điện xăng IZAWA FUJIKI TM6500E
Thông số kỹ thuật của máy phát điện xăng Izawafujiki TM6500E
| Model | TM6500E |
| Hãng sản xuất | Izawafujiki |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp: | 220V,50HZ |
| Số pha: | Điện thế xoay chiều 1 pha |
| Bình ắc quy | 12V |
| Công suất xoay chiều cực đại | 5.5KVA = 5.0KW |
| Công suất xoay chiều liên tục | 5.0 KVA = 4.5KW |
| Công suất lớn nhất: | 13.0 mã lực / 3600 v/p |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 25 lít |
| Dung tích nhớt | 1 lít |
| Khởi động: | giật tay/Đề điện. |
| Kích thước | 680 x 510 x 540 (mm) |
| Trọng lượng : | 26 kg /27kg |
| Ổn áp | Ổn áp tự động AVR |
| Kiểu máy | 4 thì, 1 xi lanh, làm mát bằng quạt gió |
| Dung tích xilanh | 389 cc |
| Kiểu đánh lửa | Transito từ tính ( IC ) |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2 đến 2.2 lít/giờ. |
| Bộ ngắt điện tự động | Có |
| Đồng hồ bình xăng | Có |
| Công tắc ngắt điện tự động | AC |
| Trọng lượng khô | 85kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện xăng IZAWA FUJIKI TM6500E”