Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 9000LE
21,000,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN HYUNDAI HY 9000LE
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC/TỐI ĐA: 6.0 /6.6 KW
THỜI GIAN CHẠY LIÊN TỤC: 19H(50% CS)
TIÊU HAO NHIÊN LIỆU: 3.0 L/H (100%CS)
Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 9000LE
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Hyundai HY9000LE:
| Hãng sản xuất | HYUNDAI |
| Model | HY9000LE |
| Công suất liên tục | 6.0Kw |
| Công suất tối đa | 6.6Kw |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1.1 L |
| Dung tích bình nhiên liệu | 25L |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp ra | 230V |
| Dòng điện ra | 28.7A |
| Tiêu hao nhiên liệu | 3.0 L/h (100%CS) |
| Thời gian chạy liên tục | 19h(50% CS) |
| Ô cắm đầu ra | 1x16A & 1x32A |
| Điện áp DC | 12/8,3 V/A |
| Màn hình hiển thị | LED4 |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Model | IC425 |
| Công suất động cơ | 15HP |
| Dung tích xi lanh | 420cc |
| Kiểu khởi động | Khởi động điện |
| Điều chỉnh điện áp | AVR |
| Hệ số công suất | 1 |
| Độ ồn cách 7m/50% tải | 69dB |
| Hệ thống bảo vệ | Bảo vệ dầu bôi trơn thấp / Bảo vệ quá tải / Bảo vệ dòng rò tắt máy / Bảo vệ tần số cao, thấp tắt máy |
| Hệ thống hiện thị | Hệ thống hiển thị LED4 / Hiển thị điện áp ra / Hiển thị dòng điện / Hiển thị công suất |
| Kích thước | 670 x 540 x 555 mm |
| Trọng lượng | 86 kg |
| Công nghệ | Công nghệ Hàn Quốc ráp tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 9000LE”