Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 7000LE
20,000,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN HYUNDAI HY 7000LE (5.0 KW – ĐỀ NỔ)
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 5 KW
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 5.5 KW
DUNG TÍCH BÌNH NHIÊN LIỆU: 22L
TIÊU HAO NHIÊN LIỆU: 2.68L/H
Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 7000LE
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Hyundai HY7000LE:
| Hãng sản xuất | Hyundai |
| Model | HY7000LE |
| Công suất liên tục | 5 KW |
| Công suất tối đa | 5.5 KW |
| Số pha | 1 pha |
| Dòng điện | 19.1A |
| Điện áp đầu ra | 230 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Dung tích bình nhiên liệu | 22L |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1.1L |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% CS) | 2.68 L/h |
| Thời gian chạy liên tục (50% CS) | 13h |
| Vòng quay | 3000 – 3600 v/p |
| Phần động cơ | HYUNDAI |
| Loại động cơ | Xăng/ 4 kỳ |
| Công suất động cơ | 13Hp |
| Dung tích xi lanh | 359 cc |
| Kiểu | Phun nhiên liệu trực tiếp |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng không khí |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Hệ thống xả khí thải | Hãm thanh tiêu chuẩn công nghiệp có giảm xốc |
| Điện áp | 115/230 V |
| Hệ số công suất | 1 |
| Cấp bảo vệ IP | IP23 |
| Cấp cách điện | H |
| Hệ thống điều áp | Tự động AVR |
| Hệ số nhiễu | THF thấp hơn 2%; TIF thấp hơn 50 |
| Ổ cấm | 2x16A |
| Hệ thống điều khiển, kiểm soát | Hệ thống cảnh báo dầu với chức năng tự động tắt máy, đầu ra DC 12V/8.3A, cầu dao điện, Led 4. |
| Độ ồn | 68dB |
| Trọng lượng | 82 kg |
| Kích thước | 670 x 540 x 555 mm |
| Công nghệ | Hàn Quốc ráp tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 7000LE”