Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 3100LE
12,000,000₫
Hãng sản xuất: Hyundai
Model: HY3100LE
Công suất liên tục: 2.5KW
Công suất tối đa: 2.8KW
Số pha: 1 pha
Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 3100LE
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Hyundai HY3100LE:
| Hãng sản xuất | Hyundai |
| Model | HY3100LE |
| Công suất liên tục | 2.5KW |
| Công suất tối đa | 2.8KW |
| Số pha | 1 pha |
| Dòng điện | 12.1A |
| Điện thế | 230 V |
| Tần số | 50 Hz |
| Dung tích bình nhiên liệu | 13L |
| Dung tích dầu bôi trơn | 0.6L |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% CS) | 1.3 L/h |
| Thời gian chạy liên tục (50% CS) | 20h |
| Bình nhiên liệu | 13 lít |
| Trọng lượng | 43 kg |
| Kích thước | 610 x 490 x 490 mm |
| Công nghệ | Hàn Quốc ráp tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện xăng HYUNDAI HY 3100LE”