Máy phát điện xăng Honda ELEMAX SHT11500 Japan 3 pha 10kva
89,000,000₫
– Hãng sản xuất: Elemax
– Động cơ: HONDA
– Công suất: 9,5 KVA
– Bảo hành: 1 năm tận nơi sử dụng toàn quốc (chỉ có ở Hải Minh)
– Xuất xứ: Nhật Bản
– Hoạt động với công suất tối đa 10.5 KVA
Máy phát điện xăng Honda ELEMAX SHT11500 Japan 3 pha 10kva
Thông số kỹ thuật máy phát điện Elemax SHT15000
| Xuất xứ: | Nhật Bản nguyên chiếc nhập khẩu |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SHT15000 |
| Điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, tự kích từ, 2 cực |
| Tốc độ vòng quay: | 3600 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Máy phát: | 3 pha |
| Hệ số công suất: | 0.8 |
| Điện áp: | 220 / 380 V |
| Công suất liên tục: | 9.5 kVA |
| Công suất tối đa: | 10.5 kVA |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GX620 |
| Dung tích xilanh: | 614 CC |
| Công suất : | 20 Hp |
| Hệ thống đánh lửa: | Transistor |
| Hệ thống báo dầu: | Có |
| Hệ thống khởi động: | Đề điện |
| Dung tích dầu bôi trơn: | 1.8 (Bao gồn cả lọc) / 1.5 (Không bao gồm lọc) |
| Thời gian hoạt động liên tục: | 6.2h – 7h |
| Hệ thống làm mát: | Bằng gió |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 38 lít |
| Kích thước( Dài x Rông x Cao): | 953 x 665 x 804 mm |
| Trọng lượng: | 160 kg |
| Bảo hành: | 1 năm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện xăng Honda ELEMAX SHT11500 Japan 3 pha 10kva”