Máy phát điện xăng ELEMAX SH11000 (Honda Japan) 8.5kva
87,000,000₫
Máy phát điện Honda ELEMAX SH11000 chính hãng với công suất mạnh mẽ
Model sản phẩm: SH11000
Hãng sản xuất: Elemax
Động cơ: HONDA
Công suất: 8,5 KVA
Bảo hành: 1 năm
Xuất xứ: Nhật Bản
Máy phát điện xăng ELEMAX SH11000 (Honda Japan) 8.5kva
Thông số kỹ thuật máy phát điện Elemax SH11000
| Xuất xứ: | Nhật Bản nguyên chiếc nhập khẩu |
| Hãng sản xuất: | Elemax |
| Model: | SH11000 |
| Điều chỉnh điện áp: | AVR |
| Loại đầu phát: | Từ trường quay, 2 cực |
| Tốc độ vòng quay: | 3600 rpm |
| Tần số: | 50/60 Hz |
| Máy phát: | 1 pha |
| Hệ số công suất: | 1.0 |
| Điện áp: | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục: | 50Hz – 8.5 KVA , 60Hz – 9.5 KVA |
| Công suất tối đa: | 50Hz – 9.5 KVA , 60Hz – 10.5 KVA |
| Loại động cơ: | Honda |
| Model động cơ: | GX620 |
| Dung tích xilanh: | 614 CC |
| Công suất : | 20 Hp |
| Hệ thống đánh lửa: | Transistor |
| Hệ thống khởi động: | Đề điện |
| Dung tích dầu bôi trơn: | 1.8 (Bao gồn cả lọc) / 1.5 (Không bao gồm lọc) |
| Thời gian hoạt động liên tục: | 50Hz – 7.0 KVA , 60Hz – 6.2 KVA |
| Hệ thống làm mát: | Bằng gió |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 38 lít |
| Kích thước( Dài x Rông x Cao): | 953 x 665 x 636 mm |
| Trọng lượng: | 159 kg |
| Bảo hành: | 1 năm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện xăng ELEMAX SH11000 (Honda Japan) 8.5kva”