Máy phát điện VIKYNO MF2X-L
6,500,000₫
CÔNG SUẤT TỐI ĐA (KVA): 2.
HỆ THỐNG KHỞI ĐỘNG: KÉO GIẬT BẰNG TAY.
DUNG TÍCH THÙNG NHIÊN LIỆU (LÍT): 15
Máy phát điện VIKYNO MF2X-L
Thông số kỹ thuật máy phát điện Vikyno MF2X-L (2KVA)
| Model | MF2 – XL |
| Công suất tối đa | 2 KVA |
| Số pha | 1 pha |
| Điện áp | 220 V |
| Hiệu suất | 100% |
| Tần số | 50-60 Hz |
| Số cực | 2 |
| Tốc độ | 3600 Vòng/phút |
| Hệ thống khởi động | Kéo giựt bằng tay |
| Kiểu động cơ | 168F-2 |
| Công suất tối đa | 5.5/3600 (ML/vòng/phút) |
| Loại động cơ | 4 kỳ, 1 xylanh, nghiêng 250 so với phương ngang |
| Số xylanh | 1 |
| Dung tích xylanh | 196 |
| Suất tiêu hao nhiên liệu | 200 g/ML/giờ |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 15 lít |
| Hệ thống làm mát | gió |
| Trọng lượng khô | 42 kg |
| Bộ phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo | Đồng hồ, vôn kế, cầu chì, hộp nối dây |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 650 x 420 x 420 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện VIKYNO MF2X-L”