Máy phát điện Lutian LT8000SS
- Mã sản phẩm: LT8000SS
- Model sản phẩm: LT8000SS
- Máy phát điện Lutian LT8000SS
- Công suất: định mức : 6.5 kw
- Điện áp định mức (V): 220 / 110V
- Loại đầu ra: AC pha đơn
- Hệ thống khởi động: Khuy nát / Điện
- Tiêu chuẩn : CE, ISO9001
Máy phát điện Lutian LT8000SS
Thông số kỹ thuật:
| Model | LT8000SS |
| Hãng sản xuất | LUTIAN |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Tiêu chuẩn | CE, ISO9001 |
| Công suất định mức | 6.5 kw |
| Công suất tối đa | 7.0 kw |
| Pha | 1 pha |
| Tần số | 50/60Hz |
| Mẫu động cơ | LT-192F |
| Kiểu | 16.0HP |
| Điện áp định mức (V) | 220 / 110V |
| Hệ thống đánh lửa | Transistor Magneto |
| Hệ thống khởi động | Khuy nát/điện |
| Tốc độ tối đa | 11.7 kw |
| Dung tích nhiên liệu (L) | 15L |
| Hoạt động gián đoạn Thời gian | 10 giờ |
| Nhiệm vụ Tiêu Thụ | Tối thiểu 313g / kw.h |
| Tiếng ồn | 65dB |
| Dung tích dầu động cơ (L) | 1.1L |
| Kích thước | 805x545x705 (LxWxH) (mm) |
| Trọng lượng tịnh | 150kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Lutian LT8000SS”