Máy phát điện Lutian LT5500EN-4
- Model: LT5500EN-4
- Công suất định mức: 4.0 kw
- Công suất tối đa: 4.5kw
- Tần số: 50/60Hz
- Mẫu động cơ: LT-182F
- Kiểu: 11.0HP
- Điện áp định mức (V): 220 / 110V
Máy phát điện Lutian LT5500EN-4
Thông số kỹ thuật:
| Model | LT5500EN-4 |
| Công suất định mức | 4.0 kw |
| Công suất tối đa | 4.5kw |
| Tần số | 50/60Hz |
| Mẫu động cơ | LT-182F |
| Kiểu | 11.0HP |
| Điện áp định mức (V) | 220 / 110V |
| Loại động cơ | Làm mát bằng không khí, 4 thì, OHV, xi lanh đơn |
| Hệ thống đánh lửa | Transistor Magneto |
| Khởi động hệ thống hồi phục | Hồi phục/điện |
| Dung tích xi lanh (cc) | 337cc |
| Tốc độ tối đa | 8.1kw |
| Dung tích nhiên liệu (L) | 25L |
| Hoạt động gián đoạn Thời gian | 10 giờ |
| Nhiệm vụ Tiêu Thụ | Tối thiểu 313g / kw.h |
| Tiếng ồn | 74dB |
| Dung tích dầu động cơ (L) | 1.1L |
| Kích thước | 695x525x545 (LxWxH) (mm) |
| Trọng lượng tịnh | 80kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Lutian LT5500EN-4”