Máy phát điện Lutian LT3900N-6| LT3900B-8
7,500,000₫
- Model: LT3900N-6 (7.0HP)
- Công suất: 2.8 kw
- Tần số: 50/60Hz
- Mẫu động cơ: LT-170F
- Điện áp định mức (V): 220 / 110V
- Loại động cơ: xi lanh đơn
- Hệ thống làm mát: Làm mát bằng không khí
- Hệ thống đánh lửa: Transistor Magneto
- Khởi động hệ thống hồi phục: Đề điện
Máy phát điện Lutian LT3900N-6| LT3900B-8
Thông số kỹ thuật: Máy phát điện Lutian LT3900N-6
| Model | LT3900N-6 (7.0HP) |
| Công suất | 2.8 kw |
| Tần số | 50/60Hz |
| Mẫu động cơ | LT-170F |
| Điện áp định mức (V) | 220 / 110V |
| Loại động cơ | xi lanh đơn |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng không khí |
| Hệ thống đánh lửa | Transistor Magneto |
| Khởi động hệ thống hồi phục | Đề điện |
| Dung tích xi lanh (cc) | 210cc |
| Tốc độ tối đa | 5.1kw |
| Dung tích nhiên liệu (L) | 15L |
| Hoạt động gián đoạn Thời gian | 10 giờ |
| Nhiệm vụ Tiêu Thụ | Tối thiểu 360g / kw.h |
| Tiếng ồn | 69dB |
| Dung tích dầu động cơ (L) | 0.6L |
| Kích thước | 605x445x445 (LxWxH) (mm) |
| Trọng lượng tịnh | 45Kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Lutian LT3900N-6| LT3900B-8”