Máy phát điện Lutian 5GF-M/ME
- Model: 5GF-M/ME
- Hãng sản xuất: Lutian
- Xuất xứ: Trung quốc
- Tiêu chuẩn; CE, ISO9001
- Công suất định mức: 4.4/5.7KW
- Công suất tối đa: 4.8/6.0KW
- Hệ số công suất: 1
- Điện áp định mức: 220V
- Pha: 1 pha
Máy phát điện Lutian 5GF-M/ME
Thông số kỹ thuật:
| Model | 5GF-M/ME |
| Hãng sản xuất | Lutian |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Tiêu chuẩn | CE, ISO9001 |
| Công suất định mức | 4.4/5.7KW |
| Công suất tối đa | 4.8/6.0KW |
| Hệ số công suất | 1 |
| Điện áp định mức | 220V |
| Pha | 1 pha |
| Kiểu động cơ | Xi lanh đơn, tăng tốc 4 thì, làm mát bằng không khí, động cơ |
| Hệ thống kích thích | Tự kích thích |
| Tần số | 50/60Hz |
| Mẫu động cơ | LT-186F |
| Đầu ra DC(V-A) | 12V/8.3A |
| Hệ thống khởi động | Đề điện |
| Nhiên Liệu | Dầu Diezel |
| Dung tích nhiên liệu (L) | 15L |
| Dung tích xi lanh (cc) | 406/418cc |
| Tiếng ồn | 65dB |
| Dung tích dầu động cơ (L) | 1.65L |
| Kích thước | 1085 x 550 x 770 (LxWxH) (mm) |
| Trọng lượng tịnh | 120kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Lutian 5GF-M/ME”