Máy phát điện Lutian 5GF-LDEM
24,500,000₫
- Model: 5GF-LDEM
- Hãng sản xuất: Lutian
- Xuất xứ: Trung quốc
- Tiêu chuẩn: CE, ISO9001
- Công suất định mức: 4.4/5.7KW
- Công suất tối đa: 4.8/6.0KW
- Điện áp định mức: 220V
- Pha: 1 pha
Máy phát điện Lutian 5GF-LDEM
Thông số kỹ thuật:
| Model | 5GF-LDEM |
| Hãng sản xuất | Lutian |
| Xuất xứ | Trung quốc |
| Tiêu chuẩn | CE, ISO9001 |
| Công suất định mức | 4.4/5.7KW |
| Công suất tối đa | 4.8/6.0KW |
| Điện áp định mức | 220V |
| Pha | 1 pha |
| Kiểu động cơ | Xi lanh đơn, tăng tốc 4 thì, làm mát bằng không khí, động cơ |
| Hệ thống kích thích | Tự kích thích |
| Tần số | 50/60Hz |
| Mẫu động cơ | LT-186F |
| Đầu ra DC(V-A) | 312V/8.3A |
| Hệ thống khởi động | Đề điện |
| Dung tích nhiên liệu (L) | 16L |
| Dung tích xi lanh (cc) | 406/418cc |
| Tiếng ồn | 65dB |
| Dung tích dầu động cơ (L) | 1.65L |
| Kích thước | 1085 x 550 x 770 (LxWxH) (mm) |
| Trọng lượng tịnh | 170kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Lutian 5GF-LDEM”