Máy phát điện Kohler HK3000
- MÁY PHÁT ĐIỆN: HK3000
- TẦN SỐ: 50HZ/60HZ
- ĐIỆN ÁP XOAY CHIỀU:220/240V
- PHA: 1
- CÔNG SUẤT DỰ PHÒNG: 2.4/2.8 KVA
- CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC: 2.1/2.5 KVA
- ĐỘNG CƠ: KOHLER
Máy phát điện Kohler HK3000
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Kohler HK3000
| Model | HK3000 |
| Tần số: | 50Hz/60Hz |
| Điện áp xoay chiều: | 220/240V |
| Pha: | 1 |
| Công suất dự phòng: | 2.4/2.8 kVA |
| Công suất định mức: | 2.1/2.5 kVA |
| Động cơ: | Kohler |
| Model động cơ: | SH265 |
| Đường kính x Khoảng chạy: | 68×54 mm |
| Tổng dung tích xi lanh: | 196 cc |
| Tốc độ quay: | 3000/3600 rpm |
| Công suất động cơ: | 6.5 HP |
| Hệ thống đánh lửa: | IC |
| Hệ thống khởi động: | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng: | 3.6 L |
| Dung tích dầu bôi trơn: | 0.6 L |
| Tiêu hao nhiên liệu: | 1.2/1.4 L/h |
| Kích thước (DxRxC): | 560x410x395 mm |
| Trọng lượng: | 37.5 kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Kohler HK3000”