Máy phát điện KOHLER HK16000TDX – máy trần 3 pha
77,000,000₫
- CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC :13.0 KVA
- CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 14.3 KVA
- BỘ ĐIỀU CHỈNH ĐIỆN ÁP : AVR
- HỆ SỐ CÔNG SUẤT : 0.8
- ĐỘNG CƠ PHA: 3 PHA
- ĐỘNG CƠ MODEL: KOHLER CH680 MỸ
Máy phát điện KOHLER HK16000TDX – máy trần 3 pha
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Kohler HK16000TDX – máy trần 3 pha
| Model | HG 16000TDX |
| Tần số | 50 Hz |
| Kiểu | Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp |
| Điện áp xoay chiều | 380 V |
| Công suất định mức | 12.5 kVA |
| Công suất tối đa | 14 kVA |
| Pha | 3 |
| Bộ điều chỉnh điện áp | AVR |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Model | Kohler CH680 |
| Kiểu động cơ | Động cơ xăng 4 thì, kiểu OHV, 2 xi lanh, giải nhiệt cưỡng bức bằng gió |
| Đường kính x khoảng chạy | 80 x 67 mm |
| Dung tích xi lanh | 674 cc |
| Tốc độ quay | 3000 Rpm |
| Công suất tối đa | 17.2;23.0 Kw;HP |
| Hệ thống đánh lửa | Bán dẫn CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện |
| Bộ lọc gió | Lọc kép |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 31 L |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1.9 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 6.0 L/h |
| Độ ồn | 82 dB |
| Kích Thước | 980x640x754mm |
| Trọng Lượng | 162.6 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện KOHLER HK16000TDX – máy trần 3 pha”