Máy phát điện KOHLER HK16000SDX máy trần 1 pha 10KVA
76,000,000₫
- Công suất định mức: 10.3 Kva
- Công suất tối đa: 11.3 Kva
- Số pha: 1
- Động cơ Kohler CH680
- Dung tích thùng xăng: 31 lít
- Dung tích đầu bôi trơn: 1.9 lít
- Tiêu hao nhiên liệu: 6.0 lít/h
- Độ ồn (cách 7 mét): 82 dB
Máy phát điện KOHLER HK16000SDX máy trần 1 pha 10KVA
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK16000SDX máy trần 1 pha:
| Model động cơ | CH680 |
| Tần số | 50 Hz |
| Kiểu | Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp |
| Điện áp xoay chiều | 220 V |
| Công suất định mức | 10.3 kVA |
| Công suất tối đa | 11.3 kVA |
| Bộ điều chỉnh điện áp | AVR |
| Pha | 1 |
| Kiểu động cơ | Động cơ xăng 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió, 2 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 80 x 67 mm |
| Dung tích xi lanh | 674 cc |
| Tốc độ quay | 3000 vòng/phút |
| Công suất tối đa | 20.7 HP |
| Hệ thống đánh lửa | Bán dẫn CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện |
| Bộ lọc gió: | Lọc kép |
| Dung tích xăng | 31 L |
| Dung tích bôi trơn | 1.9 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 6.0 L/h |
| Kích Thước | 980 x 640 x 754 mm |
| Trọng Lượng | 160 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện KOHLER HK16000SDX máy trần 1 pha 10KVA”