Máy phát điện IZAWA FUJIKI TM3500
7,500,000₫
– Công nghệ Nhật Bản tiên tiến
– Công suất xoay chiều liên tục 3.0 KVA tương đương 2.8KW
– Công suất xoay chiều cực đại 3.3 KVA tương đương 3.0KW.
– Dung tích xi lanh 173cc.
– Công suất cực đại 6.5 mã lực / 3600 v/p.
– Kiểu khởi động: giật nổ bằng tay.
– Bình Acquy tiêu chuẩn 12Volt.
– Dung tích bình xăng máy phát điện: 15 lít.
– Dung tích nhớt: 0.6 lít.
Máy phát điện IZAWA FUJIKI TM3500
Thông số kỹ thuật máy phát điện Izawa Fujiki TM3500
| Model | TM3500 |
| Hãng sản xuất | Izawafujiki |
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp: | 220V,50HZ |
| Số pha: | Điện thế xoay chiều 1 pha |
| Bình ắc quy | 12V |
| Ổn áp tự động | AVR |
| Công suất xoay chiều cực đại | 3.3 KVA tương đương 3.0KW |
| Công suất xoay chiều liên tục | 3.0 KVA tương đương 2.8KW |
| Công suất lớn nhất: | 6.5 mã lực / 3600 v/p. |
| Dung tích bình xăng | 15 lít |
| Dung tích nhớt | 0,6 lít |
| Khởi động: | giật nổ bằng tay |
| Kích thước phủ bì | 590 x 430 x 435 (mm) |
| Ổn áp | Ổn áp tự động AVR |
| Kiểu máy | 4 thì, 1 xi lanh, làm mát bằng quạt gió, Sử dụng xăng riêng nhớt riêng như xe máy |
| Dung tích xilanh | 173 cc |
| Kiểu đánh lửa | Transito từ tính ( IC ) |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.2 đến 1.4 lít/giờ |
| Bộ ngắt điện tự động | Có |
| Đồng hồ bình xăng | Có |
| Công tắc ngắt điện tự động | AC |
| Đồng hồ | Volt |
| Trọng lượng khô | 43kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện IZAWA FUJIKI TM3500”