Máy phát điện HYUNDAI DHY 6000SE-3 Diesel 3 fa
35,000,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN HYUNDAI DHY 6000SE-3 CÓ VỎ CHỐNG ỒN – 3 PHA
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC/TỐI ĐA: 6.3/6.9 KVA
THỜI GIAN CHẠY LIÊN TỤC: 16H(50% CS)
TIÊU HAO NHIÊN LIỆU: 1.65L/H(100%CS)
Máy phát điện HYUNDAI DHY 6000SE-3 Diesel 3 fa
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Hyundai DHY6000SE-3 chạy dầu Diesel 3 pha:
| Hãng sản xuất | HYUNDAI |
| Model | DHY6000SE-3 |
| Công suất liên tục | 6.3 Kw |
| Công suất tối đa | 6.9 Kw |
| Dung tích bình nhiên liệu | 17L |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1.65l |
| Thời gian chạy liên tục | 16h(50% CS) |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.65 L/h (100%CS) |
| Đầu ra | 16.2A/400V/50Hz |
| Dòng điện | 12.1A |
| Động cơ | Hyundai |
| Dung tích xi lanh | 212cc |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Kiểu | Phun nhiên liệu trực tiếp |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng không khí |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Hệ thống xả khí thải | Hãm thanh tiêu chuẩn công nghiệp có giảm xốc |
| Điên áp | 230V |
| Hệ số công suất | 1 |
| Cấp bảo vệ IP | IP23 |
| Cấp cách điện | H |
| Hệ thống điều áp | Tự động AVR |
| Hệ số nhiễu | THF thấp hơn 2%; TIF thấp hơn 50 |
| Ổ cấm | 2x16A |
| Hệ thống điều khiển, kiểm soát | Hệ thống cảnh báo dầu với chức năng tự động tắt máy, đầu ra DC 23.9A/230V/50Hz, cầu dao điện, Volkế |
| Vỏ cách âm: | Theo tiêu chuẩn Luật môi trường Việt Nam, đạt 67dB tại điểm cách 7m |
| Hệ thống cảm biến | Cảm biến nhớt giúp bảo vệ động cơ / CB chống quá tải, CB dò và chống giật / Kết nối AVR, hệ thống ga tự động giúp tiết kiệm nhiên liệu |
| Kích thước | 920 x 520 x 760 mm |
| Trọng lượng | 160 Kg |
| Công nghệ | Hàn Quốc lắp ráp tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện HYUNDAI DHY 6000SE-3 Diesel 3 fa”