Máy phát điện HYUNDAI DHY 6000LE Diesel
27,000,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN HYUNDAI DHY 6000LE DIESEL
MÁY PHÁT ĐIỆN CHẠY DẦU DIESEL HYUNDAI DHY 6000LE
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC/TỐI ĐA: 5.0/5.5 KW
THỜI GIAN CHẠY LIÊN TỤC: 13H(50% CS)
TIÊU HAO NHIÊN LIỆU: 1.65L/H(100%CS)
TIÊU HAO NHIÊN LIỆU: 1.65L/H(100%CS)
Máy phát điện HYUNDAI DHY 6000LE Diesel
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện chạy dầu Diesel Hyundai DHY6000LE:
| Hãng sản xuất | HYUNDAI |
| Model | DHY6000LE |
| Công suất liên tục | 5.0 Kw |
| Công suất tối đa | 5.5 Kw |
| Dung tích bình nhiên liệu | 14L |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1.65l |
| Thời gian chạy liên tục | 13h(50% CS) |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.65 L/h (100%CS) |
| Đầu ra | 23.9A/230V/50Hz |
| Dòng điện | 19.1A |
| Động cơ | Hyundai |
| Model động cơ | HYUNDAI D400 |
| Công suất động cơ | 10Hp |
| Bình chứa dầu bôi trơn | 1.1L |
| Nhiên liệu | Diesel |
| Kiểu | Phun nhiên liệu trực tiếp |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng không khí |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Hệ thống xả khí thải | Hãm thanh tiêu chuẩn công nghiệp có giảm xốc |
| Điên áp | 115/230 V |
| Cấp bảo vệ IP | IP23 |
| Cấp cách điện | H |
| Hệ thống điều áp | Tự động AVR |
| Hệ số nhiễu | THF thấp hơn 2%; TIF thấp hơn 50 |
| Ổ cấm | 1x 16A (1P), 1x 16A (3P) |
| Hệ thống điều khiển, kiểm soát | Hệ thống cảnh báo dầu với chức năng tự động tắt máy, đầu ra DC 12V/8.3A, cầu dao điện, Led 4 |
| Độ ồn | đạt 78dB tại điểm cách 7m |
| Kích thước | 720x480x600 (mm) |
| Trọng lượng | 108 Kg |
| Công nghệ | Hàn Quốc lắp ráp tại Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện HYUNDAI DHY 6000LE Diesel”