Máy phát điện Hyundai DHY 200KSE
570,000,000₫
Hãng sản xuất: Hyundai
Model: 200KSE
Công suất liên tục: 182 KVA
Công suất dự phòng: 200 KVA
Tần số: 50 Hz
Máy phát điện Hyundai DHY 200KSE
Thông số kỹ thuật của Máy phát điện Hyundai DHY 200KSE:
| Hãng sản xuất | Hyundai |
| Model | 200KSE |
| Công suất liên tục | 182 KVA |
| Công suất dự phòng | 200 KVA |
| Tần số | 50 Hz |
| Điện thế | 230/400 V |
| Dòng điện | 262.7 A |
| Cổng kết nối ATS | Có |
| Ắc quy | 160 Ah |
| Bình nhiên liệu | 375 L |
| Dung tích nước làm mát | 41.3 L |
| Tiêu hao nhiên liệu (100% CS) | 47.5 L/h |
| Thời gian chạy liên tục (100%) | 9h |
| Độ ồn cách 7m | 75 dBA |
| Trọng lượng toàn bộ | 2450 kg |
| Kích thước L×W×H | 3650 x 1150 x 1700 mm |
| ĐỘNG CƠ | |
| Model | HY6M4L-D |
| Công suất duy trì | 163 KW/1500tr/mn |
| Tốc độ quay | 1500 V/Ph |
| Điều chỉnh tốc độ | Điện |
| Số xi lanh | 6 |
| Dung tích xilanh | 8300 CC |
| Hành trình pistong | 114 x 135 mm |
| Khởi động | Đề điện |
| Tỉ số nén | 16.5:1 |
| Dung tích dầu bôi trơn | 23.8 L |
| ĐẦU PHÁT | |
| Model | 274G |
| Loại | Không chổi than |
| Công suất liên tục | 182 KVA |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Cấp cách điện | H |
| Cấp bảo vệ | IP 23 |
| Điều chỉnh điện áp | Tự động AVR |
| HỆ THỐNG CẢNH BÁO | |
| Bảng điều khiển | ComAp Model: MRS 10 |
| Báo cường độ dòng điện | Có |
| Báo tần số | Có |
| Báo điện áp các pha cả điện áp pha trung lập | Có |
| Báo hệ số công suất | Có |
| Tự động điều chỉnh mức nhiên liệu | Có |
| Báo áp suất dầu bôi trơn | Có |
| Báo nhiệt độ nước làm mát cao | Có |
| Báo điện áp pin | Có |
| Báo tốc độ vòng quay động cơ | Có |
| Đếm số giờ chạy của động cơ | Có |
| CHỨC NĂNG GIÁM SÁT | |
| Giám sát Rơle đầu ra | Có |
| Điều chỉnh độ sáng màn LCD | Có |
| PIN password | Có |
| Chức năng đa ngôn ngữ | Có |
| Chức năng cảnh báo và tự động tắt máy | Có |
| Báo điện áp cao/thấp | Có |
| Báo tần số áp cao/thấp | Có |
| Tốc độ quay động cơ cao/thấp | Có |
| Áp suất dầu thấp | Có |
| Nhiệt độ động cơ cao | Có |
| Điện áp acquy cao/thấp | Có |
| Cường độ dòng điện cao | Có |
| Điều chỉnh thời gian khởi động | Có |
| Vỏ chống ồn | Vỏ chống ồn Hyundai đồng bộ |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Hyundai DHY 200KSE”