Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK7500DXE Đề
28,000,000₫
– Kiểu khởi động: Đề nổ
– Công suất: 6.0KVA
– Đầu phát : Mecc của Ý
– Dung tích thùng xăng: 17 L
– Kiểu: Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp
– Điện áp xoay chiều 220 / 240 V
– Công suất định mức: 5.6 / 6.5 kVA
– Công suất tối đa: 6.0 / 7.1 kVA
Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK7500DXE Đề
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK7500DXE Đề
| Model động cơ | CH440 |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Kiểu | Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất định mức | 5.6 / 6.5 kVA |
| Công suất tối đa | 6.0 / 7.1 kVA |
| Pha | 1 |
| Kiểu động cơ | Kohler |
| Đường kính x khoảng chạy | 89×69 mm |
| Dung tích xi lanh | 429 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 14.0 HP |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Đề nổ |
| Dung tích xăng | 17 L |
| Dung tích bôi trơn | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2.9/3.2 L/h |
| Độ ồn | 78 dB |
| Kích Thước | 680x510x510 mm |
| Trọng Lượng | 77.2 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK7500DXE Đề”