Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK7500
24,000,000₫
MÁY PHÁT ĐIỆN XĂNG TRẦN 1 PHA KOHLER HK7500
– HÃNG SẢN XUẤT: HỮU TOÀN
– CÔNG SUẤT: 6.0KVA
– XUẤT XỨ: LẮP RÁP VIỆT NAM
– XUẤT XỨ: LẮP RÁP VIỆT NAM
Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK7500
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK7500
| Model động cơ | CH440 |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Kiểu | Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất định mức | 5.6 / 6.5 kVA |
| Công suất tối đa | 6.0 / 7.1 kVA |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Pha | 1 |
| Kiểu động cơ | Honda |
| Đường kính x khoảng chạy | 89×69 mm |
| Dung tích xi lanh | 429 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 14.0 HP |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích xăng | 7.3 L |
| Dung tích bôi trơn | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2.9/3.2 L/h |
| Kích Thước | 680x510x510 mm |
| Trọng Lượng | 77.2 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK7500”