Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK4500
- Model: HK4500
- Động cơ: Kohler
- Model động cơ: CH395
- Tần số: 50Hz/60Hz
- Điện áp xoay chiều: 220/240V
- Kiểu: Tự kích từ, 2 cực, từ trường quay
- Pha: 1
Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK4500
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK4500
| Model: | HK4500 |
| Tần số: | 50Hz/60Hz |
| Điện áp xoay chiều: | 220/240V |
| Kiểu: | Tự kích từ, 2 cực, từ trường quay |
| Pha: | 1 |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Bộ điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Công suất dự phòng: | 3.3/3.8 kVA |
| Công suất định mức: | 3.0/3.4 kVA |
| Động cơ: | Kohler |
| Model động cơ: | CH395 |
| Kiểu | Động cơ xăng 4 thì, kiểu OHV, 1 xi lanh, làm mát cưỡng bức bằng gió |
| Đường kính x Khoảng chạy: | 78×58 mm |
| Tổng dung tích xi lanh: | 277 cc |
| Tốc độ quay: | 3000/3600 rpm |
| Công suất động cơ: | 9.5 HP |
| Hệ thống đánh lửa: | IC |
| Hệ thống khởi động: | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng: | 7.3 L |
| Dung tích dầu bôi trơn: | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu: | 1.9/2.1 L/h |
| Kích thước (DxRxC): | 638x490x510 mm |
| Trọng lượng: | 61.8 kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK4500”