Máy phát điện Hữu Toàn KOHLER HK3000
MÁY PHÁT ĐIỆN HỮU TOÀN KOHLER HK3000
MÃ SẢN PHẨM: KOHLER HK3000
MODEL SẢN PHẨM: HK3000
ĐỘNG CƠ KOHLER
CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 2.1KVA
CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 2.3KVA
BÌNH XĂNG :3.6LÍT 1PHA/220V/50HZ
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Hữu Toàn Kohler HK3000
| Model động cơ | HK3000 |
| Tần số: | 50Hz/60Hz |
| Điện áp xoay chiều: | 220/240V |
| Pha: | 1 |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Kiểu | Tự kích từ, 2 cực, từ trường quay |
| Công suất dự phòng: | 2.4/2.8 kVA |
| Công suất định mức: | 2.1/2.5 kVA |
| Bộ điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Động cơ: | Kohler |
| Model động cơ: | SH265 |
| Kiểu động cơ | 4 thì, kiểu OHV, 1 xi lanh, làm mát cưỡng bức bằng gió |
| Đường kính x Khoảng chạy: | 68×54 mm |
| Tổng dung tích xi lanh: | 196 cc |
| Tốc độ quay: | 3000/3600 rpm |
| Công suất động cơ: | 6.5 HP |
| Hệ thống đánh lửa: | IC |
| Hệ thống khởi động: | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng: | 3.6 L |
| Dung tích dầu bôi trơn: | 0.6 L |
| Tiêu hao nhiên liệu: | 1.2/1.4 L/h |
| Kích thước (DxRxC): | 560x410x395 mm |
| Trọng lượng: | 37.5 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Hữu Toàn KOHLER HK3000”