Máy phát điện Hữu Toàn HK3000DX (Bình xăng lớn)
- Mã sản phẩm: HK3000DX
- Model sản phẩm: KOHLER HK3000DX
- Máy phát điện HK3000DX
- Bình Xăng 12 Lít
- Công suất định mức : 2.1 / 2.5 KVA
- Công suất tối đa : 2.4/2.8 KVA
- Điện áp xoay chiều: 220 / 240 V
- Hệ số công suất: 1.0
- Kiểu điều chỉnh điện áp: Tụ điện
Máy phát điện Hữu Toàn HK3000DX (Bình xăng lớn)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Hữu Toàn HK3000DX ( Bình Xăng Lớn)
| Model | HK3000DX |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Kiểu | Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất định mức | 2.1 / 2.5 kVA |
| Công suất tối đa | 2.4 / 2.8 kVA |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Pha | 1 |
| Model | SH265 |
| Kiểu động cơ | 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió, 02 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 68 x 54 mm |
| Dung tích xi lanh | 196 cc |
| Tốc độ quay | 3000 Rpm |
| Công suất tối đa | 6.5 HP |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích nhiên liệu | 12 L |
| Dung tích dầu nhớt | 0.6 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.2 / 1.4 L/h |
| Kích Thước | 560 x 410 x 395 mm |
| Trọng Lượng | 37.5 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Hữu Toàn HK3000DX (Bình xăng lớn)”