Máy phát điện Honda SH5500-4 KVA
- MÃ SẢN PHẨM: HONDA SH5500
- MODEL SẢN PHẨM: SH5500
- HONDA HỮU TOÀN SH5500
- CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 4.0 KVA
- CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 4.4 KVA
- DUNG TÍCH BÌNH NHIÊN LIỆU: 6,5LIT
Máy phát điện Honda SH5500-4 KVA
Thông số kỹ thuật của máy phát điện SH5500 – 4KVA
| Xuất xứ: | Hữu Toàn – Việt Nam |
| Model | SH5500 |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục | 4.0 / 4.3 kVA |
| Công suất tối đa | 4.4 / 4.7 kVA |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Số pha | 1 |
| Kiểu động cơ | 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió, 01 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 88×64 |
| Dung tích xi lanh | 389 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 13 Hp |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng | 6.5 L |
| Dung tích nhớt | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2.5 / 2.7 L/h |
| Kích Thước | 680 x 510 x 510 mm |
| Trọng Lượng | 69 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda SH5500-4 KVA”