Máy phát điện Honda SH3100 – 2KVA
15,000,000₫
– CÔNG SUẤT LIÊN TỤC: 2.0 KVA
– CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 2.3 KVA
– DUNG TÍCH BÌNH NHIÊN LIỆU: 3.6L
– ÍT TIÊU HAO NHIÊN LIỆU.
– THIẾT BỊ CHUYÊN DÙNG, ĐẢM BẢO ĐỘ AN TOÀN CAO.
– HỆ THỐNG ĐIỀU KHIỂN ĐƠN GIẢN, DỄ VẬN HÀNH.
Máy phát điện Honda SH3100 – 2KVA
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda SH3100 – 2KVA
| Model | Honda SH3100-2KVA |
| Xuất xứ: | Hữu Toàn – Việt Nam |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu Tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục | 2.0 / 2.3 kVA |
| Công suất tối đa | 2.3 / 2.6 kVA |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Số pha | 1 |
| Kiểu động cơ | Động cơ GP160, 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió, 01 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 68×45 |
| Dung tích xi lanh | 163 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 5.5 Hp |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng | 3.6 L |
| Dung tích nhớt | 0.6 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.3 / 1.5 L/h |
| Kích Thước | 560 x 410 x 395 mm |
| Trọng Lượng | 35 kg |
| Bảo hành | 2 năm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda SH3100 – 2KVA”