Máy phát điện Honda Hữu Toàn HG7500
- Kiểu dáng máy trần, thiết kế khung bảo vệ chắc chắn
- Thông số hiển thị rõ ràng
- Vận hành đơn giản, dễ sử dụng
- Hoạt động bền bỉ trong thời gian dài
- Công nghệ hiện đại, tiên tiến
- Tiêu hao nhiên liệu thấp
- Dòng điện ổn định
- Linh kiện nhập khẩu Thái Lan – Nhật Bản
Máy phát điện Honda Hữu Toàn HG7500
Thông số kỹ thuật của máy phát điện HG7500
| Model động cơ | GX390 |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất định mức | 5.5 / 6.4 kVA |
| Công suất dự phòng | 6.0 / 7.1 kVA |
| Đường kính x khoảng chạy | 88×64 |
| Dung tích xi lanh | 389 cc |
| Tốc độ quay | 3000 / 3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 11.7 Hp |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng | 17 L |
| Dung tích nhớt | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 3.0-3.4 L/h |
| Độ ồn (xa 7m) | 73 dB |
| Kích Thước | 680 x 510 x 510 mm |
| Trọng Lượng | 78 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda Hữu Toàn HG7500”