Máy phát điện Honda HG7500SE-đề 5.5KVA
- Công suất lớn liên tục
- Tạo ra dòng điện ổn định, chạy được hầu hết các thiết bị thiết yếu trong gia đình, các cơ quan hay xí nghiệp,…
- Kiểu dáng máy trần, thiết kế khung bảo vệ chắc chắn
- Động cơ bền bỉ
- Thông số hiển thị rõ ràng
- Hệ thống lắp đặt kỹ thuật tiên tiến hiện đại
- Tiêu hao nhiên liệu thấp
- Hệ thống điều khiển đơn giản, dễ vận hành.
Máy phát điện Honda HG7500SE-đề 5.5KVA
Thông số kỹ thuật của máy phát điện HG7500SE – 5.5KVA
| Xuất xứ: | Hữu Toàn – Việt Nam |
| Model động cơ | GX390 |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục | 5.2 / 5.9 kVA |
| Công suất tối đa | 5.7 / 6.6 kVA |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Số pha | 1 |
| Kiểu động cơ | 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió, 01 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 88×64 |
| Dung tích xi lanh | 389 cc |
| Tốc độ quay | 3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 13 Hp |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng | 17 L |
| Dung tích nhớt | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 3.0 L/h |
| Kích Thước | 680 x 510 x 510 mm |
| Trọng Lượng | 83 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda HG7500SE-đề 5.5KVA”