Máy phát điện Honda HG6700 giảm thanh
- Model: HG6700
- Hãng sản xuất: Honda
- Tần số: 50 / 60 Hz
- Kiểu tự kích từ: 2 cực, từ trường quay
- Điện áp xoay chiều: 220 /120/ 240 V
- Công suất liên tục: 4.7/ 5.5 kVA
- Công suất tối đa: 5.7 / 6.7 kVA
- Hệ số công suất: 1.0
- Kiểu điều chỉnh điện áp: Tụ điện
Máy phát điện Honda HG6700 giảm thanh
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda HG6700
| Model động cơ: | GX390 |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 /120/ 240 V |
| Công suất liên tục | 4.7/ 5.5 kVA |
| Công suất tối đa | 5.7 / 6.7 kVA |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Số pha | 1 |
| Kiểu động cơ | Động cơ 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức, 01 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 88×64 mm |
| Dung tích xi lanh | 389 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 13 HP |
| Hệ thống đánh lửa | bán dẫn |
| Hệ thống khởi động | Điện |
| Dung tích thùng xăng | 25 L |
| Dung tích nhớt | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2.6 / 3.2 L/h |
| Kích Thước | 800x600x682 mm |
| Trọng Lượng | 150 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda HG6700 giảm thanh”