Máy phát điện Honda HG4600SP (Giảm thanh)
- Động cơ: Honda
- Công suất dự phòng: 3.0/3.3 kVA
- Công suất định mức: 2.8/3.0 kVA
- Model động cơ: GX270
- Đường kính x Khoảng chạy: 77×58 mm
- Tổng dung tích xi lanh: 270 cc
Máy phát điện Honda HG4600SP (Giảm thanh)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda Hữu Toàn HG4600SP
| Model động cơ: | GX270 |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục | 2.8/3.0 kVA |
| Công suất tối đa | 3.0/3.3 kVA |
| Số pha | 1 |
| Kiểu động cơ | HONDA |
| Đường kính x khoảng chạy | 77×58 mm |
| Dung tích xi lanh | 270 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 8.5 HP |
| Hệ thống đánh lửa | bán dẫn |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng | 17 L |
| Dung tích nhớt | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 2.4/2.9 L/h |
| Kích Thước | 777x525x580 mm |
| Trọng Lượng | 120 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda HG4600SP (Giảm thanh)”