Máy Phát Điện Honda HG4500 -3 KVA
– Công suất liên tục
– Linh kiện nhập khẩu từ Thái Lan và Nhật Bản
– Máy tạo ra dòng điện ổn định và chất lượng
– Máy chạy được hầu hết các thiết bị thiết yếu trong gia đình, các cơ quan hay xí nghiệp,…
– Kiểu dáng máy trần, thiết kế khung bảo vệ chắc chắn. Động cơ hoạt động bền bỉ trong thời gian dài.
Máy Phát Điện Honda HG4500 -3 KVA
Thông số kỹ thuật của máy phát điện HG4500 – 3KVA
| Xuất xứ: | Hữu Toàn – Việt Nam |
| Model | HG4500 |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục | 3.0 / 3.3 kVA |
| Công suất tối đa | 3.3 / 3.7 kVA |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Số pha | 1 |
| Kiểu động cơ | 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió, 01 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 77×58 |
| Dung tích xi lanh | 270 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 9.0 Hp |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng | 17 L |
| Dung tích nhớt | 1.1 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.9 / 2.1 L/h |
| Độ ồn | 68 dB |
| Kích Thước | 638 x 490 x 510 mm |
| Trọng Lượng | 65 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy Phát Điện Honda HG4500 -3 KVA”