Máy phát điện Honda HG3100-2 KVA
12,500,000₫
Xuất xứ: Hữu Toàn – Việt Nam
Model: HG3100
Tần số: 50 / 60 Hz
Kiểu tự kích từ: 2 cực, từ trường quay
Điện áp xoay chiều: 220 / 240 V
Máy phát điện Honda HG3100-2 KVA
Thông số kỹ thuật của máy phát điện HG3100 – 2KVA
| Xuất xứ: | Hữu Toàn – Việt Nam |
| Model | HG3100 |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất liên tục | 2.0 / 2.3 kVA |
| Công suất tối đa | 2.3 / 2.6 kVA |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Tụ điện |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Số pha | 1 |
| Kiểu động cơ | 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió, 01 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 68×45 |
| Dung tích xi lanh | 163 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 5.5 Hp |
| Hệ thống đánh lửa | IC |
| Hệ thống khởi động | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng | 17 L |
| Dung tích nhớt | 0.6 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.3 / 1.5 L/h |
| Kích Thước | 635 x 425 x 475 mm |
| Trọng Lượng | 48 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda HG3100-2 KVA”