Máy phát điện Honda HG3000SP (Giảm thanh)
- Công suất dự phòng: 2.0/2.2 kVA
- Công suất định mức: 1.8/2.0 kVA
- Động cơ: HONDA
- Model động cơ: GX160
- Số pha 1
- Kiểu động cơ: HONDA
- Đường kính x khoảng chạy: 68×45 mm
- Dung tích xi lanh: 163 cc
- Tốc độ quay: 3000/3600 Rpm
Máy phát điện Honda HG3000SP (Giảm thanh)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda HG3000SP
| Model động cơ: | GX160 |
| Tần số | 50 / 60 Hz |
| Kiểu tự kích từ | 2 cực, từ trường quay |
| Điện áp xoay chiều | 220 V |
| Công suất liên tục | 1.8/2.0 kVA |
| Công suất tối đa | 2.0/2.2 kVA |
| Số pha | 1 |
| Kiểu động cơ | HONDA |
| Đường kính x khoảng chạy | 68×45 mm |
| Dung tích xi lanh | 163 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 4.8 Hp |
| Hệ thống đánh lửa | bán dẫn |
| Hệ thống hởi động | Mâm giật |
| Dung tích thùng xăng | 17 L |
| Dung tích nhớt | 0.58 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 1.3/1.7 L/h |
| Kích Thước | 700x445x550mm |
| Trọng Lượng | 85 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda HG3000SP (Giảm thanh)”