Máy phát điện Honda HG16000TDX (Trần)
- Công suất định mức: 12.5 kVA
- Động cơ: HONDA
- Model động cơ: GX630
- Tổng dung tích xi lanh: 688 cc
- Công suất động cơ: 20.8 HP
- Dung tích dầu bôi trơn: 1.9 L
- Tiêu hao nhiên liệu: 5.4 L/h
- Dung tích thùng xăng: 31 L
Máy phát điện Honda HG16000TDX (Trần)
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda HG16000TDX
| Model | HG 16000TDX |
| Tần số | 50 Hz |
| Kiểu | Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp |
| Điện áp xoay chiều | 380 V |
| Công suất định mức | 12.5 kVA |
| Công suất tối đa | 14 kVA |
| Pha | 3 |
| Kiểu động cơ | Honda |
| Model động cơ | GX630 |
| Đường kính x khoảng chạy | 78 x 72 mm |
| Dung tích xi lanh | 688 cc |
| Tốc độ quay | 3000 Rpm |
| Công suất tối đa | 20.8 HP |
| Hệ thống đánh lửa | CDI |
| Hệ thống khởi động | Điện |
| Dung tích thùng xăng | 31 L |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1.9 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 5.4 L/h |
| Kích Thước | 980x640x754mm |
| Trọng Lượng | 167.4 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện Honda HG16000TDX (Trần)”