Máy phát điện Honda HG16000TDX giảm thanh 3 pha
- Mã sản phẩm: Honda HG16000TDX
- Model sản phẩm: HG16000TDX
- Honda HG16000TDX Máy phát điện xăng giảm thanh 3 pha. 14.5KVA
- Kiểu: Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp
- Điện áp xoay chiều: 380 V
- Công suất định mức: 12.5kVA
- Công suất tối đa: 14 kVA
- Hệ số công suất: 0.8
- Kiểu điều chỉnh điện áp: Biến áp
Máy phát điện Honda HG16000TDX giảm thanh 3 pha
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda HG16000TDX giảm thanh 3 pha
| Model | HG 16000TDX |
| Tần số | 50 Hz |
| Kiểu | Tự kích từ, tự động điều chỉnh điện áp |
| Điện áp xoay chiều | 380 V |
| Công suất định mức | 12.5kVA |
| Công suất tối đa | 14 kVA |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Kiểu điều chỉnh điện áp | Biến áp |
| Pha | 3 |
| Kiểu động cơ | 4 thì, kiểu OHV, làm mát cưỡng bức bằng gió, 02 xi lanh |
| Đường kính x khoảng chạy | 78 x 72 mm |
| Dung tích xi lanh | 688 cc |
| Tốc độ quay | 3000 Rpm |
| Công suất tối đa | 15.5/20.8 kW, HP |
| Hệ thống đánh lửa | Digital |
| Hệ thống khởi động | Điện |
| Dung tích thùng xăng | 31 L |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1.9 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 5.4 L/h |
| Kích Thước | 1350 x 660 x 775 mm |
| Trọng Lượng | 262.4 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda HG16000TDX giảm thanh 3 pha”