Máy phát điện Honda HG16000SDX máy trần
- MÃ SẢN PHẨM: HONDA HG16000SDX
- MODEL SẢN PHẨM: HG16000SDX
- HONDA HG 16000SDX
- CÔNG SUẤT ĐỊNH MỨC: 10.3/11.2 KVA
- CÔNG SUẤT TỐI ĐA: 11.5/12.5 KVA
- TIÊU HAO NHIÊN LIỆU: 6.0 L/H.DUNG TÍCH NHIÊN LIỆU: 17L
Máy phát điện Honda HG16000SDX máy trần
Thông số kỹ thuật của máy phát điện Honda HG16000SDX
| Model | HG 16000SDX |
| Tần số | 50 Hz |
| Bộ điều chỉnh điện áp | Tụ/ tự động ổn định điện áp |
| Điện áp xoay chiều | 220 / 240 V |
| Công suất định mức | 10.3/11.2 KVA |
| Công suất tối đa | 11.5/12.5 kVA |
| Hệ số công suất | 1.0 |
| Pha | 1 |
| Kiểu động cơ | động cơ xăng 4 thì, kiều OHV, 2 xilanh, giải nhiệt bằng gió |
| Đường kính x khoảng chạy | 77 x 64 mm |
| Dung tích xi lanh | 614 cc |
| Tốc độ quay | 3000/3600 Rpm |
| Công suất tối đa | 17.7; 24 kW, HP |
| Hệ thống đánh lửa | bán dẫn Magneto |
| Bộ lọc gió | Lộc kép |
| Hệ thống khởi động | Điện |
| Dung tích thùng xăng | 17 L |
| Dung tích dầu bôi trơn | 1.9 L |
| Tiêu hao nhiên liệu | 6.0 L/h |
| Kích Thước | 980 x 640 x 754 mm |
| Trọng Lượng | 165 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda HG16000SDX máy trần”