Máy phát điện Honda FA6500X
24,500,000₫
‘- Loại máy: GX390
– Công suất cực đại (động cơ): 8.7 kW (11.7 mã lực)
– Công suất cực đại (đầu phát): 5.5 KVA
– Công suất định mức (đầu phát): 5.0 KVA
– Điện thế một chiều (đầu phát): Không
– Kích thước phủ bì: 684 x 533 x 538 (mm)
– Trọng lượng khô: 76 kg
Máy phát điện Honda FA6500X
Thông số kỹ thuật máy phát điện Honda FA6500X
| Loại máy: | GX390 |
| Kiểu máy: | 4 thì, 1 xi lanh, xupap treo |
| Dung tích xi lanh: | 389 cc |
| Đường kính x hành trình piston: | 88.0 x 64.0 mm |
| Công suất cực đại (động cơ): | 8.7 kW (11.7 mã lực)/3600 vòng/phút |
| Tỉ số nén: | 8.2 ± 0.2: 1 |
| Kiểu đánh lửa: | Transito từ tính ( IC ) |
| Loại bugi: | W16EPR-U (DENSO)/ BPR5ES (NGK) |
| Dung tích nhớt: | 1.1 lít |
| Kiểu khởi động: | Bằng tay & điện (không bao gồm bình Ắc Quy) |
| Dung tích bình nhiên liệu: | 18.5 lít |
| Thời gian hoạt động liên tục (tại tải liên tục): | 6.9 giờ |
| Điện thế xoay: | chiều1 pha, 220 V |
| Tần số: | 50 Hz |
| Công suất cực đại (đầu phát): | 5.5 KVA |
| Công suất định mức (đầu phát): | 5.0 KVA |
| Điện thế một chiều (đầu phát): | Không |
| Kích thước phủ bì: | 684 x 533 x 538 (mm) |
| Trọng lượng khô: | 76 kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện Honda FA6500X”